banner (1)

Injin Yankan Cikin Mota | Dijital Cutter

Sunan masana'antu:Injin yankan cikin mota

Yanke kauri:Matsakaicin kauri baya wuce 60mm

Fasalolin samfur:Injin yankan Bolay CNC hakika zaɓi ne mai fa'ida don sigar mota ta musamman a cikin masana'antar samar da motoci. Ba tare da buƙatar babban kaya ba, yana ba da izini don gyare-gyaren kan layi bisa ga bukatun abokin ciniki, yana ba da damar isar da sauri. Yana iya samar da ban sha'awa ba tare da kurakurai ba kuma ana amfani dashi galibi don yankan samfuran kayan sassauƙa daban-daban kamar cikakkun sandunan ƙafar ƙafa, manyan guraben ƙafar ƙafa, sandunan ƙafar zoben waya, matattarar kujerar mota, murfin kujerar mota, tabarmi, tabarmi mai haske, da kuma murfin sitiyari. Wannan injin yana ba da sassauci da inganci don saduwa da buƙatu iri-iri na kasuwar kayayyaki na kera motoci.

BAYANI

Motar ciki sabon na'ura za a iya amfani da ko'ina a cikin wadanda ba karfe kayan da ba su wuce 60mm, ciki har da: mota tabarma, mota ciki, sauti-shanye jirgin auduga, fata, fata, hada kayan, corrugated takarda, kartani, launi kwalaye, taushi PVC crystal gammaye. , Hadaddiyar kayan zoben rufewa, tafin hannu, roba, kwali, allon launin toka, allon KT, auduga lu'u-lu'u, soso, kayan wasa na kayan kwalliya da sauransu.

Injin yankan cikin mota yana cike da ciyarwa ta atomatik, tare da zaɓin ƙayyadaddun kayan yankan nau'in tebur na zaɓi, dacewa da kayan yankan kamar tamanin ƙafafu, murfin wurin zama, matattakala, fakitin garkuwar haske, kujerun fata, murfin mota, da sauransu.

Yanke dacewa Tafkunan ƙafa: kimanin mintuna 2 a kowane saiti; murfin wurin zama: kamar minti 3-5 a kowane saiti.

Bidiyo

Injin yankan cikin mota

Mota yankan tabarma nuni

Amfani

1. Zane na layi, zane, alamar rubutu, ƙaddamarwa, yankan rabin wuka, yankan cikakken wuka, duk an yi a lokaci ɗaya.
2. Zabin mirgina mai ɗaukar bel, ci gaba da yankan, docking mara kyau. Haɗu da manufofin samarwa na ƙananan batches, umarni da yawa, da salo masu yawa.
3. Mai sarrafa motsi mai motsi da yawa na shirye-shirye, kwanciyar hankali da aiki ya kai matakin fasaha a gida da waje. Tsarin watsa kayan yankan yana ɗaukar jagororin layin layi da aka shigo da su, raƙuman ruwa, da bel ɗin aiki tare, kuma daidaitaccen yanke gaba ɗaya ya kai kuskuren sifili na asalin tafiya.
4. Abokai babban ma'anar allon taɓawa mutum-na'ura mai dubawa, aiki mai dacewa, mai sauƙi da sauƙin koya.

Siffofin kayan aiki

Samfura BO-1625 (Na zaɓi)
Matsakaicin girman yankan 2500mm × 1600mm (Customizable)
Girman gabaɗaya 3571mm*2504*1325mm
Multi-aiki inji shugaban Dual kayan aiki gyara ramuka, kayan aiki mai sauri-saka gyara, dace da sauri maye gurbin kayan aikin yankan, toshe da wasa, haɗa yankan, niƙa, slotting da sauran ayyuka (Na zaɓi)
Tsarin kayan aiki Kayan aikin yankan rawar jiki, kayan aikin wuka mai tashi, kayan milling, kayan aikin ja wuka, kayan aikin slotting, da sauransu.
Na'urar tsaro Hannun infrared, amsa mai hankali, aminci kuma abin dogaro
Matsakaicin saurin yankewa 1500mm / s (dangane da daban-daban sabon kayan)
Matsakaicin yanke kauri 60mm (wanda za'a iya canzawa bisa ga kayan yanka daban-daban)
Maimaita daidaito ± 0.05mm
Yankan kayan Carbon fiber / prepreg, TPU / tushe fim, carbon fiber warke jirgin, gilashin fiber prepreg / bushe zane, epoxy guduro jirgin, polyester fiber sauti-sha jirgin, PE fim / m film, fim / net zane, gilashin fiber / XPE, graphite /asbestos/roba, da sauransu.
Hanyar gyara kayan abu vacuum adsorption
Ƙaddamarwar Servo ± 0.01mm
Hanyar watsawa Ethernet tashar jiragen ruwa
Tsarin watsawa Babban tsarin servo, jagororin layi da aka shigo da su, bel na aiki tare, sukuron gubar
X, Y axis motor da direba X axis 400w, Y axis 400w/400w
Z, W axis direban motar Z axis 100w, W axis 100w
Ƙarfin ƙima 11 kW
Ƙarfin wutar lantarki 380V± 10% 50Hz/60Hz

Abubuwan da aka haɗa na na'ura mai yankan kayan abu

Abubuwan da aka haɗa-na-Composite-material-yanke-na'ura1

Multi-aiki inji shugaban

Dual kayan aiki gyara ramukan, kayan aiki da sauri-saka gyara, dace da sauri maye gurbin kayan aikin yankan, toshe da wasa, haɗa yankan, milling, slotting da sauran ayyuka. Tsarin na'ura daban-daban na na'ura na iya haɗa daidaitattun shugabannin inji bisa ga buƙatun sarrafawa daban-daban, kuma yana iya amsawa cikin sassauƙa ga buƙatun samarwa da sarrafawa daban-daban. (Na zaɓi)

Abubuwan da aka haɗa na na'ura mai yankan kayan abu

Abubuwan da aka haɗa-na-Composite-material-cut-machine2

Kariyar kariya ta zagaye-zagaye

Ana shigar da na'urorin tsayawar gaggawa da na'urori masu auna infrared masu aminci a duk kusurwoyi huɗu don tabbatar da iyakar amincin mai aiki yayin motsi mai sauri na injin.

Abubuwan da aka haɗa na na'ura mai yankan kayan abu

Abubuwan da aka haɗa-na-haɗa-kayan-yanke-na'ura3

Hankali yana kawo babban aiki

Masu kula da masu yankan ayyuka masu girma suna sanye da manyan injinan servo, masu hankali, ingantaccen fasahar yankan daki-daki da madaidaici, tukwici marasa kulawa. Tare da kyakkyawan aikin yankewa, ƙananan farashin aiki da haɗin kai mai sauƙi a cikin ayyukan samarwa.

Kwatancen amfani da makamashi

  • Gudun Yankewa
  • Yanke Daidaito
  • Yawan Amfani da Kayayyaki
  • Kudin Yanke

4-6 sau + Idan aka kwatanta da yankan hannu, ingantaccen aikin yana inganta

Babban madaidaici, babban inganci, ceton lokaci da ceton aiki, yankan ruwa baya lalata kayan.
1500mm/s

Bolay inji gudun

300mm/s

Yanke da hannu

Babban madaidaici, babban inganci, da ingantaccen amfani da kayan aiki

Yanke daidaito ± 0.01mm, santsi yankan saman, babu burrs ko sako-sako da gefuna.
± 0.05mm

Boaly Machine yankan daidaito

± 0.4mm

Daidaitaccen yankan hannu

Tsarin nau'in nau'in atomatik yana adana fiye da 20% na kayan idan aka kwatanta da nau'in nau'in hannu

80 %

Bolay inji yankan yadda ya dace

60 %

Ingantaccen yankan hannu

Babban daidaito, babban inganci, ceton lokaci da ceton aiki, babu sauran wahala wajen ɗaukar ma'aikata.

11 digiri/h yawan wutar lantarki

Bolay inji yankan kudin

200USD+/Rana

Farashin yankan hannu

Gabatarwar Samfur

  • Wuka mai girgiza wutar lantarki

    Wuka mai girgiza wutar lantarki

  • Wuka zagaye

    Wuka zagaye

  • Wuka mai huhu

    Wuka mai huhu

Wuka mai girgiza wutar lantarki

Wuka mai girgiza wutar lantarki

Dace da yankan matsakaici yawa kayan.
An sanye shi da nau'i-nau'i iri-iri, ya dace da sarrafa kayan aiki daban-daban kamar takarda, zane, fata da kayan haɗin gwiwar sassauƙa.
- Gudun yankan sauri, gefuna masu santsi da yankan gefuna
Wuka zagaye

Wuka zagaye

An yanke kayan ta hanyar jujjuya mai tsayi mai tsayi, wanda za'a iya sanye shi da madauwari mai madauwari, wanda ya dace da yankan kowane nau'in kayan saka tufafi. Zai iya rage ƙarfin ja da kuma taimakawa gaba ɗaya yanke kowane fiber.
- Anfi amfani dashi a cikin yadudduka na sutura, kwat da wando, saƙa, rigar kaƙa, rigunan ulu, da sauransu.
- Gudun yankan sauri, gefuna masu santsi da yankan gefuna
Wuka mai huhu

Wuka mai huhu

Ana amfani da kayan aiki ta hanyar iska mai matsa lamba, tare da girman har zuwa 8mm, wanda ya dace da yankan kayan sassauƙa kuma ya dace da nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i) don yanke abubuwa masu yawa.
- Don kayan da ke da laushi, mai shimfiɗawa, kuma suna da tsayin daka, za ka iya komawa zuwa gare su don yankan Layer Multi-Layer.
– The amplitude iya isa 8mm, da yankan ruwa da aka kora daga iska tushen don girgiza sama da ƙasa.

Damuwa sabis na kyauta

  • Garanti na shekara uku

    Garanti na shekara uku

  • Shigarwa kyauta

    Shigarwa kyauta

  • Horowa kyauta

    Horowa kyauta

  • Kulawa kyauta

    Kulawa kyauta

HIDIMARMU

  • 01 /

    Wadanne kayan za mu iya yanke?

    The mota ciki sabon na'ura za a iya yadu amfani da wadanda ba karfe kayan da ba su wuce 60mm, ciki har da mota tabarma, mota ciki, sauti-shanye jirgin auduga, fata, hada kayan, corrugated takarda, kartani, launi kwalaye, taushi PVC crystal gammaye, hadawa. Kayayyakin zoben rufewa, tafin hannu, roba, kwali, allo mai launin toka, allon KT, auduga lu'u-lu'u, soso, da kayan wasa masu yawa.

    pro_24
  • 02 /

    Menene saurin yankan injin?

    Gudun yankan injin shine 0 - 1500mm / s. Gudun yankan ya dogara da ainihin kayanku, kauri, da tsarin yanke, da sauransu.

    pro_24
  • 03 /

    Menene garantin injin?

    Na'urar tana da garanti na shekaru 3 (ba tare da abubuwan da ake amfani da su ba da lalacewar ɗan adam).

    pro_24
  • 04 /

    Menene na'ura da ake iya cinyewa da tsawon rayuwa?

    Wannan yana da alaƙa da lokacin aikinku da ƙwarewar aiki.

    pro_24
  • 05 /

    Zan iya keɓancewa?

    Ee, za mu iya taimaka muku ƙira da tsara girman injin, launi, alama, da sauransu. Da fatan za a gaya mani takamaiman bukatunku.

    pro_24
  • 06 /

    Yadda za a zabi na'urar yankan cikin mota mai dacewa?

    Ga wasu shawarwari kan yadda ake zabar injin yankan cikin mota mai dacewa:

    **1. Yi la'akari da Abubuwan da za a Yanke**
    - Tabbatar cewa injin yankan zai iya ɗaukar kayan da kuke buƙata. Kayan cikin mota gama gari sun haɗa da fata, masana'anta, soso, kayan haɗaɗɗiya, da ƙari. Misali, idan galibi kuna aiki da fata, zaɓi injin yankan da ke da tasiri don yanke fata. Idan kun yi ma'amala da abubuwa da yawa kamar fata da soso mai hade, tabbatar cewa injin ya dace da duk waɗannan kayan.

    **2. Ƙayyade Mahimman Bukatun Yanke**
    - Dangane da buƙatun samfuran ku, ƙayyade madaidaicin yankan da ake buƙata. Idan kuna samar da manyan motoci masu tsayi kuma kuna da buƙatu masu girma don ƙarancin yankan gefuna da daidaiton girma, kuna buƙatar zaɓar injin yankan tare da ainihin madaidaicin. Gabaɗaya, injunan yankan Laser da injunan yankan wuka masu girgiza suna da madaidaicin madaidaici kuma suna iya saduwa da buƙatu masu inganci.

    **3. Kimanta Gudun Yanke**
    - Idan kuna da babban ƙarar samarwa kuma kuna buƙatar na'urar yankan kayan aiki mai inganci don biyan buƙatun ƙarfin samarwa. Misali, injunan yankan wuka masu girgiza suna da saurin yankan sauri kuma suna iya inganta aikin samarwa, yana mai da su dacewa da kamfanoni masu manyan masana'antu. Idan ƙarar samar da ku ba ta da girma sosai, injin da ke da saurin yankewa kaɗan amma har yanzu yana iya biyan bukatunku kuma ana iya la'akari da shi don rage farashi.

    **4. Auna Ayyukan Kayan aiki ***
    - ** Ayyukan Ciyarwa ta atomatik ***: Don yanayin da ake buƙatar ci gaba da yanke babban adadin kayan, ciyarwa ta atomatik na iya adana lokacin aikin hannu da haɓaka inganci.
    - ** Nau'in Kayan aiki da Sauyawa ***: Injin yankan wuka mai girgiza na iya maye gurbin kawunan wuka da yardar kaina. Zaɓin shugaban wuƙa mai dacewa bisa ga kayan daban-daban, irin su wuƙaƙe, wuƙaƙen rabin-yanke, wuƙaƙen wuƙaƙe, wuƙaƙe, masu yankan niƙa, da sauransu, na iya ƙara haɓakar kayan aiki.

    pro_24

TAMBAYA GA PRICElist

Don tambayoyi game da samfuranmu ko lissafin farashi, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu kasance cikin tuntuɓar sa'o'i 24.